Địa chỉ: Tầng 3, Toà nhà 5, Khu công nghiệp TongFuYu, Xili, Quận Nanshan, Shenzhen, Trung Quốc Mã vùng: 518055
Nhà Sản phẩmNguồn Laser Xơ

Shenzhen Instantware Information Technology Co., Ltd.

0.5 Nguồn đèn laser PD PDD PDD, Module EDFA 1550nm Quang học

0.5 DB PDG SLD Fiber Laser Source , EDFA 1550nm Optical Amplifier Module

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: INST
Chứng nhận: CE ROHS ISO CCC
Số mô hình: tùy chỉnh cho sự lựa chọn

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pc / mô hình
Giá bán: negotiated
chi tiết đóng gói: hộp giấy
Thời gian giao hàng: 6 ~ 8 ngày làm việc
Khả năng cung cấp: 3000sets / tháng
Liên hệ với bây giờ
Chi tiết sản phẩm
Kết nối quang học: FC / APC hoặc tuỳ chỉnh MSA: 90mm * 70mm * 15mm
1/2 MSA mini: 45mm * 70mm * 15mm Dải bước sóng: Dải C / dải C
PDG: 0,5 dB PMD: 0,5 ps

Nguồn Laser Xóa SLD EDFA 1550nm Nguồn Ánh sáng Ánh Nguồn Module Amplifier Bơm

Nó có L-Band và C-Band, và nó có thể dễ dàng tích hợp vào một hệ thống quang học và có thể được cung cấp trong hai cấu hình khác nhau .

Thông số kỹ thuật


Thông số Đơn vị Min. Điển hình Tối đa
Dải bước sóng: C ban nhạc nm 1528 1563
Ban nhạc L nm 1571 1603
Nhập dải công suất quang dBm -40dBm + 5dBm
Công suất đầu ra bão hòa dBm 17
Nhận được sự phẳng dB - 1 1,5
PDG dB 0.5
PMD ps 0.5
Cách ly đầu vào dB 45
Cô lập đầu ra dB 45
Nhiệt độ hoạt động -20 65
Độ ẩm hoạt động % 90
Hình tiếng ồn dB <5.5
Nhiệt độ bảo quản -40 85
Cung cấp năng lượng DC 5 V GND
Kết nối quang học FC / APC hoặc tuỳ chỉnh
Trong và ngoài loại sợi xi sợi SMF28

Đặc tính


Độ tin cậy cao

Dải bước sóng hoạt động rộng

Tuyệt vời quang phổ tuyệt vời, gợn thấp

Ánh sáng điều khiển phụ thuộc vào nó

Công suất ra cao (lên đến 17dBm)

Thích nghi tốt với nhiệt độ (-20 ℃ ~ 65 ℃)

Ứng dụng

Hệ thống truyền thông quang học tốc độ cao

Hệ thống DWDM

Hệ thống CWDM

Hệ thống WDM

Hệ thống truyền thông quang học

Thông tin đặt hàng


PB-EDFA-aa-bb-pp-f-cc / ccc

aa: cấu hình, M1: 90mm * 70mm * 15mm, M2: 45mm * 70mm * 15mm

bb: Dải tần số, CB: C Band, LB: L Band

trang: công suất đầu ra, 13 = 13dBm

f: sợi quang, 0: 900um SMF, 1: 250um SMF

cc / ccc: kết nối quang học, như FC / APC, SC / PC

Gói kích thước

Hiển thị hình ảnh

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Instantware Information Technology Co., Ltd.

Người liên hệ: Stacey

Tel: +8615914081240

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác